Xylanh Trượt Gọn, Hành Trình Điều Chỉnh Được AIRTAC ACEJ32X150-40T Chính Hãng
Đặc Điểm Nổi Bật Của Xylanh AIRTAC ACEJ32X150-40T
- Tuân thủ tiêu chuẩn ISO21287, đảm bảo kích thước lắp đặt chuẩn.
- Thân xylanh liên kết với ren của nắp trước và sau, tạo nên kết cấu vững chắc và dễ bảo trì.
- Kết cấu nhỏ gọn giúp tiết kiệm tới 50% diện tích lắp đặt so với xylanh tiêu chuẩn ISO15552.
- Có các khe lắp công tắc cảm ứng quanh thân xylanh, thuận tiện cho việc lắp đặt công tắc cảm ứng.
- Có sẵn bộ giảm chấn để hấp thụ năng lượng dư thừa.
- Nhiều tùy chọn phụ kiện với các thông số kỹ thuật khác nhau.
Thông Số Kỹ Thuật Của Xylanh AIRTAC ACEJ32X150-40T
| Thông Số |
Giá Trị |
| Đường kính trong |
32mm |
| Hành trình |
150mm |
| Hành trình điều chỉnh được |
40mm |